Trang chủ Hội Nhóm Lịch Tìm Kiếm Bài Trong Ngày Ðánh Dấu Ðã Ðọc  
Go Back   Diễn đàn học sinh THPT Nguyễn Hữu Huân > Cuộc sống quanh ta > Lời hay - Ý đẹp

Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-03-2008, 08:08 AM
[NHV]Th3K1ng_0f_Th3D34th    Hiện đang vắng mặt
Thành viên đặc biệt

Bài: 1.246
Default Những lời tỏ tình dễ thương và ngọc ngào nhất

Anh có thể thấy cả bầu trời sao trong đôi mắt em. Chính đôi mắt ấy đã lấy đi trái tim anh và đã sưởi ấm trái tim lạnh giá cô đơn của anh. cám ơn em thật nhiều.

2. Bệnh tật có thể cướp đi sinh mạng của anh nhưng nó ko thể giết chết tình yêu a dành cho em. Dù có thế nào trái tim anh vẫn mãi mãi trao cho em như lúc đầu. Anh yêu em.

3. Em đến dịu dàng như cơn mưa mùa hạ làm mát lạnh tâm hồn anh bằng một tình yêu bình dị và thủy chung. Cám ơn em - thiên thần của anh.

4. Em đừngbao giờ nghi ngờ anh nhé! Chính sự nghi ngờ ấy sẽ là quả bom nổ chậm giết chết tình yêu chúng mình. Hãy tin anh như anh luôn tin em.

5. Một ngày nào đó anh sẽ chết nhưng tình yêu của anh sẽ ko bao giờ chết. Nó luôn tươi nguyên như tình yêu ban đầu anh mãi dành cho em - cưng àh.

6. Cuộc đời anh chỉ có một. Và anh đã trao tặng lại cho em. Anh yêu em.

7. Em yêu hãy nói với anh rằng e sẽ mãi mãi bên anh. anh cảm thấy cô đơn. Cảm thấy mất an toàn nếu bên anh ko có em. Trong sâu thẳm trái tim anh hình bóng em luôn hiện hữu với nụ cười tựa như thiên thần.

8. Thời gian và ko gian chẳng thể chia cắt được tình yêu anh dành cho em. Càng xa em anh càng nhớ em da diết. càng gần em anh càng yêu em mãnh liệt. Và dù thế nào anh vẫn mãi mãi yêu em.

9. Tình yêu của em là ngày mai của anh. Ngày mai của anh sẽ chết và sẽ ko bao giờ có ngày mai nếu em rời xa anh. Nhưng điều đó sẽ ko đến vì anh biết rằng e là báu vật duy nhất mà thượng đế đã ban tặng cho riêng anh.

10. Em àh, anh đã bị cảm nặng và nó đã chuyển sang giai đoạn cuối rồi. Fương thuốc duy nhất có thể cứu thoát anh khỏi lưỡi hái tử thần đó chính là ánh mắt, là nụ cười, là sự wan tâm và một tình yêu cháy bỏng của em.

11. Cái gì rồi cũng trôi wa. Cái gì rồi cũng fôi fa. Cái gì rồi cũng nhàm chán. Duy chỉ có ái tình là tồn tại. Và tình yêu anh dành cho em cũng thế. Bất tử với thời gian.

12. Chân lý cuối cùng trên cõi đời vẫn chỉ là tình yêu. Yêu là sống và còn sống là còn yêu. Anh yêu em.

13. Anh xin tặng em cả đại dương hoa hồng thắm. Tình yêu ấy sẽ mãi mãi như hoa tươi trao cho em chỉ cuộc đời này. Và xin tặng em cả dòng máu nóng trái tim này.

14. Em àh, trái tim anh rất nhiều ngăn. Ngăn thứ 1 chắc chắn em đã biết dành cho ai. Thể ngăn thứ 2 e muốn biết a dành cho ai ko? Vẫn chỉ cho người em đóan ở trên. Tới ngăn thứ 3 e đừng nóng vội nhé. Vẫn chỉ cho người này thôi. Và cứ thế tới ngăn cuối cùng a vẫn chỉ dành cho người con gái ấy. Mãi mãi trái tim nhiều ngăn của anh chỉ dành tặng cho mình nàng.

15. Anh đang thiếu Vitamin trầm trọng. Anh cần vitamin A để mắt anh luôn sáng. Anh cần Vitamin B để thần kinh anh luôn vững vàng. Em chính là vitamin, loại vitamin giúp anh luôn thấy lẽ fải, lọai vitamin giúp anh luôn vững vàng trước thử thách cuộc sống và có thêm nghị lực, niềm tin để cùng vitamin đi suốt cuộc đời. Mãi yêu Vitamin của anh.

16. Anh có thể ko có gì nhưng ko thể ko có em. Anh có thể mất tất cả nhưng ko thể mất em. Anh yêu em.

17. Ngày hôm wa yêu em.ngày hôm nay yêu em. Ngày mai vẫn yêu em. Và mãi mãi trái tim anh sẽ luôn dành trọn cho em. Một ngày tốt lành sẽ đến với em - tình yêu của anh.

18. Hãy nhẹ nhàng lấy trái tim anh ra để em thấy được tình yêu chân thành của anh và rồi hãy từ từ đặt nó vào vị trí cũ để anh được tiếp tục yêu em - cưng nhé !

19. Càng ngày e càng xinh trong mắt anh. Và em hãy giữ nét xinh ngoan này chỉ cho riêng anh thôi đấy. Anh yêu em nhiều.

20. Gặp em rồi anh mới biết rằng a ko thể ko yêu. Ngay fút giây đầu tiên thấy em anh nghĩ rằng trái tim mình đã vĩnh viễn thuộc về em. Anh yêu em.

Chữ ký của [NHV]Th3K1ng_0f_Th3D34th I'LL NEVER DIE......I'LL NEVER DRY.....YOU SEEClick the image to open in full size.
†Thiếu Gia NHV†
Click the image to open in full size.
The Following 2 Users Say Thank You to Th3K1ng_0f_Th3D34th For This Useful Post:
blueglass (12-03-2008), Hellu_Famili (12-03-2008)

Old 12-03-2008, 10:36 AM
Hellu_Famili's Avatar
Hellu_Famili    Hiện đang vắng mặt
Thành viên cấp 2

Bài: 10

thích câu 14 dzới 18 à ! ai mà can đảm nói dzới tớ điều ấy nhỉ ???

Chữ ký của Hellu_Famili Đài Chủ Hắc Long Ác Phân Đài
CHuyên đi đánh người
Old 12-03-2008, 10:38 AM
RyanKai's Avatar
[NHV]RyanKai    Hiện đang vắng mặt
Thành viên tâm huyết

Bài: 601
Send a message via Yahoo to RyanKai

sến hơn con hến

Chữ ký của [NHV]RyanKai
Phận nữ nhi gõ phím bình thiên hạ
Chí anh tài click chuột định giang sơn .
Old 12-03-2008, 10:41 AM
Hellu_Famili's Avatar
Hellu_Famili    Hiện đang vắng mặt
Thành viên cấp 2

Bài: 10

Chữ ký của Hellu_Famili Đài Chủ Hắc Long Ác Phân Đài
CHuyên đi đánh người
Old 12-03-2008, 12:42 PM
blueglass's Avatar
blueglass    Hiện đang vắng mặt
Thành viên đặc biệt

Bài: 2.275

nếu đó là ng mình iu thì nói sao cũng đáng iu hết....tỏ tình à...^^ hên xui, tùy hoàn cảnh...dù gì cũng dễ thương lắm...

Chữ ký của blueglass Có bao giờ khi ở cạnh bên em, anh đã một lần nhìn sâu vào đôi mắt em...
...để một lần nhìn thấy hình ảnh của mình trong đó không anh?
Click the image to open in full size.
Old 29-12-2012, 03:54 PM
hatmuaroi117    Hiện đang vắng mặt
Thành viên dự bị

Bài: 1
Wink kiss

Nêu như một người con gái iu mình thì phải làm sao nhỉ ?
Trả lời

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài